NEI BANNER-21

Kayayyaki

Sauke na'urar jigilar bel mai motsi ta telescopic

Takaitaccen Bayani:

Tushen na'urar ɗaukar bel ta telescopic akan na'urorin jigilar bel na gama gari waɗanda aka ƙara musu hanyar telescopic. Tana iya faɗaɗa ta atomatik a cikin tsayin hanya. Masu amfani za su iya daidaita maɓallan bisa ga buƙatunsu da kuma sarrafa tsawon na'urar jigilar a kowane lokaci. Ana amfani da ita sosai a masana'antar jigilar kayayyaki don samar da kayan shiga da barin ajiya ko lodawa da sauke kaya ta atomatik. A kan injin da aka sanye da na'urar ɗagawa ta atomatik, mai amfani kuma zai iya sarrafa tsayin ƙarshen na'urar jigilar kaya a kowane lokaci. Ana amfani da na'urar jigilar bel ta telescopic galibi a cikin tsarin jigilar kaya da sauke kaya na abin hawa tare da buƙatun telescopic.

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Siffofi a Kallo ɗaya

Suna
Na'urar jigilar bel ta telescopic
Sabis bayan sayarwa
Tallafin fasaha na bidiyo na shekara 1, Babu wani sabis na ƙasashen waje da aka bayar
Kayan bel ɗin
600/800/1000mm Zaɓi
Mota
DUKKAN/NORD
Nauyi (KG)
3000KG
Ƙarfin ɗaukar kaya
60kg/m²
Girman
Karɓi gyare-gyare
Ikon sashe na 3
2.2KW/0.75KW
Ikon sashe na 4
3.0KW/0.75KW
Saurin canja wuri
25-45 m/min, daidaitawar juyawar mita
Saurin Telescopic
5-10m/min; daidaita sauyawar mita
Hayaniyar kayan aiki na tsaye-shi kaɗai
70dB (A), an auna shi a nisan 1500 daga kayan aiki
Saitunan maɓalli a gaban kan injin
Maɓallan tsayawa na gaba da baya, tsayawa na farawa, da na gaggawa an saita su a ƙarshen gaba, kuma ana buƙatar maɓallan kunnawa a ɓangarorin biyu.
Haske
Fitilun LED guda 2 a gaban
Hanyar hanya
rungumi sarkar jan filastik
Gargaɗin Farawa
saita ƙararrawa, idan akwai wani abu na waje, ƙararrawa za ta yi ƙararrawa

Aikace-aikace

Abinci da abin sha

Kwalaben dabbobin gida

Takardun bayan gida

Kayan kwalliya

Kera taba

Bearings

Sassan injina

Gwangwanin aluminum.

Belin Mai Na'urar Juya Hoto Mai Lanƙwasa-1-4

Riba

45eb4edd429f780f8dc9b54b7fe4394

Ya dace da lokacin ƙaramin ƙarfin kaya, kuma aikin ya fi karko.
Tsarin haɗin yana sa sarkar jigilar kaya ta fi sassauƙa, kuma irin wannan ƙarfin zai iya aiwatar da tuƙi da yawa.
Siffar haƙori na iya kaiwa ga ƙaramin radius na juyawa.


  • Na baya:
  • Na gaba: