NEI BANNENR-21

Bayanan Kamfanin

Changshuo Conveyor Equipment (Wuxi) Co., Ltd.

Changshuo Conveyor Equipment (Wuxi) Co., Ltd. wanda aka kafa a cikin 2006, tare da shekaru 17 na samarwa da ƙwarewar R&D a cikin masana'antar jigilar kayayyaki, yana neman yin nau'ikan hanyoyin jigilar kayayyaki ga duk masana'antu.

Tare da shekaru 17 na samarwa da R&D

gwaninta a cikin masana'antar jigilar kayayyaki

Masana'antar ta rufe yanki sama da 5000m²

5 cibiyoyin sarrafawa,

Ƙungiyoyin tallace-tallace 10 balagagge da sabis na tallace-tallace 8.

CHANG SHUO COVEYOR EQUIPMENT(Wuxi) CO., LTD mai jigilar kaya ne da kayan haɗi masu alaƙa da ke haɗa bincike da haɓaka masu zaman kansu, samarwa da sarrafawa.Ya himmatu wajen samar da abokan ciniki na duniya tare da haɗaɗɗen kayan aikin injin injin gabaɗaya, ƙaddamarwa da sabis na tallace-tallace, da sadaukar da kai don samar wa abokan ciniki cikakkiyar samfura da sabis masu inganci.

Muna kera kowane nau'in kayan isar da kayan aiki ta atomatik, irin su na'ura mai sassauƙa mai sassauƙa, na'ura mai ɗaukar nauyi, na'ura mai ɗaukar nauyi, na'ura mai ɗagawa, jigilar kaya, abin nadi da na'urorin haɗi masu alaƙa da ake amfani da su wajen isar da kayan aiki, kamar farantin sarkar, bel na zamani, bel. nadi, m sarkar, sprocket, sarkar farantin jagora dogo, guardrail, bracket, da dai sauransu An yi amfani da ko'ina a watsa line na abinci, abin sha, magani, sabon makamashi da sauran masana'antu.

masana'anta042
厂房

Me yasa CTRANS?

Tare da shekaru 17 na samarwa da ƙwarewar R&D a cikin masana'antar jigilar kayayyaki, Muna da ƙungiyoyin R&D na 10 da kusan 500 na yau da kullun da aka saita.

Muna hidima fiye da abokan ciniki 40,000 a duniya.Kamfaninmu yana da nau'ikan injunan gyare-gyaren kayan aiki na 15, yana riƙe fiye da haƙƙin mallaka na 20 kuma yana neman ƙarin cibiyoyin sarrafawa 5, ƙungiyoyin tallace-tallace masu girma 10 da sabis na tallace-tallace na 8.

Manufarmu ita ce ƙirƙirar ƙima ga duk abokan cinikinmu a duniya.Don cimma sakamako mai nasara ta hanyar samfuran inganci da halayen sabis na abokin ciniki.

Muna neman samar da nasara mafita ga abokan cinikinmu' bukatun da kalubale.Mu masu gaskiya ne a cikin hulɗar mu tare da abokan ciniki, Muna ci gaba da inganta ayyukanmu da matakai, samar da mafita don ƙara yawan aiki ga abokin ciniki.

Tarihin kasuwanci

2014 ------------------- R&D ta atomatik

2016 ------------------- Samar da kayan haɗi ta atomatik

2018 ------------------- Kafa sashin kasuwanci mai jigilar kaya

2021 -------------------An kammala layukan samarwa da yawa

2022 ------------------ Babban ginin ƙungiyar fasahar ci gaba

2026 ------------------ Masana'antar haɗin gwiwar fasaha ta duniya

IMG_2129_副本_副本