NEI BANNER-21

Kayayyaki

Belin Mai Na'urar Juyawa Mai Modular M1233 na Roba

Takaitaccen Bayani:

Belin jigilar filastik mai tsari mai tsari tare da bel ɗin jigilar baffle da bel ɗin jigilar bango na gefe tare da baffle da bangon gefe yana ɗaukar ƙaramin sarari, amfani mai yawa, shigarwa mai sauƙi, kulawa mai sauƙi, ƙarancin saka hannun jari.

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Sigogi

Nau'in sassauƙa
M1233
Farashi (mm)
12.7
Kayan Jirgin Sama
POM/PP
Faɗi
customizd
M1233
m1233

Fa'idodi

Bel ɗin zamani yana da matuƙar fa'ida fiye da bel ɗin jigilar kaya na gargajiya. Yana da nauyi sosai kuma saboda haka yana buƙatar tsarin tallafi mai sauƙi kawai, kamar kayan aikin mota masu ƙarancin ƙarfi, wanda ke rage farashin kuzari. Tsarin samfurin kuma yana ba da damar maye gurbin ko da ƙananan abubuwan da aka haɗa cikin sauƙi. Salo iri ɗaya suna hana datti taruwa a ƙarƙashin bel ɗin. Bel ɗin jigilar kaya na filastik da ƙarfe babban zaɓi ne ga kasuwancin sarrafa abinci.

m1233-2
M1233-1
m1233

  • Na baya:
  • Na gaba: