NEI BANNER-21

Kayayyaki

Na'urar Naɗa Na'urar Naɗa Mai Nauyi Mai Aiki Da Drum Mai Aiki Da Kai

Takaitaccen Bayani:

Na'urar jigilar na'urar tana da tsari mai sauƙi, aminci mai yawa, da sauƙin amfani da kulawa. Na'urar jigilar na'urar ta dace da jigilar kayayyaki masu faɗi a ƙasa, wanda galibi ya ƙunshi ganga mai tuƙi, firam, maƙallin maƙalli, ɓangaren tuƙi da makamantansu. Tana da halaye na babban girman sufuri, babban gudu, aiki mai sauƙi, da kuma ikon aiwatar da watsa layuka da yawa a lokaci guda.

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Sigogi

Kayan Aiki Na'urar birgima ta bakin ƙarfe 304
Faɗi 50mm
Tsawon mita 2
Tsawo 65CM ko kowane tsayi bisa ga buƙatun abokin ciniki
Ƙarfin aiki 150kg
nauyi 100kg
Girman injin 2150*730*470mm
na'urar jigilar na'ura mai jujjuyawa-3
2134321

Yanayin aiki

1. Rarraba Matrix na Farko
Yi atomatik rarraba fakiti a cikin layin rarraba fakitin yankin
Yanayin rarrabawa ta atomatik ta hanya ɗaya ko ta biyu.
Equipment na iya aiwatar da cikakken rarraba duk nau'ikan fakiti ta atomatik.

2. Cibiyar Rarrabawa
Eliinganta aikin hannu da kuma inganta tsarin samar da kayayyakiicikon yin aiki
Hana zamewar bel ɗin jigilar kaya, jigilar kaya mai santsi da tsari.
Samar da fakitin atomatik da rarrabawa.

3. Kunshin ya kasance mai tsakiya da gefe
Don fakitin da aka canza yawan kwararar ruwa, shirya don matakan auna girma, aunawa, dubawa, da sarrafa ciyarwa na gaba.
Tabbatar cewa fakitin ba su yi karo da juna ba yayin rabuwa.

Aikace-aikace

Tare da inganta yawan amfanin jama'a da kuma karuwar yawan nau'ikan kayayyaki, aikin rarraba kayayyaki a fannin samarwa da zagayawa ya zama sashen ɗaukar lokaci, ɗaukar kuzari, mamaye babban yanki, yawan kurakurai da kuma gudanarwa mai rikitarwa. Saboda haka, tsarin rarrabawa da jigilar kayayyaki ya zama muhimmin reshe na tsarin sarrafa kayayyaki. Ana amfani da shi sosai a cibiyar zagayawa da cibiyar rarraba kayayyaki ta hanyar wasiku da sadarwa ta zamani, jiragen sama, abinci, magunguna, jigilar kayayyaki ta intanet da sauran masana'antu.

423144

  • Na baya:
  • Na gaba: