NEI BANNER-21

Kayayyaki

Na'urar jigilar na'urar jujjuyawa mai inganci mai girma

Takaitaccen Bayani:

Yana ba da damar jigilar kayayyaki masu yawan tan a cikin sauƙi. An tsara kuma an ƙera na'urorin jigilar kaya don jigilar kayayyaki a cikin ɗan gajeren lokaci. Suna da tsari iri ɗaya kuma ana iya amfani da su a duk fannoni. Haɗa na'urar injin da akwatin gear yana ƙarƙashin na'urar jigilar kaya kuma matsayinsu wanda ya wuce matakin na'urar jigilar kaya yana ba da fa'idar amfani. Tsawon rayuwar waɗannan na'urorin jigilar kaya yana ba da babban fa'ida.

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Sigogi

Gudu
3-8 m/min
Zafin Yanayi
5-50 °C
Ƙarfin Mota
35W/40W/50W/80W
Matsakaicin Faɗin Mai Na'ura
1200 mm
Matsakaicin ƙarfin aiki
150 kg/m

Siffofi

Kayan firam: ƙarfe mai carbon, bakin ƙarfe, aluminum
Naɗin abu: ƙarfe mai galvanized ko ƙarfe mai kauri
Motoci suna tuƙa su, ana iya jigilar kayayyaki ta atomatik
Nau'in Tuƙi: Tuƙin Motar Rage Mota, Tuƙin Na'urar Naɗa Mota ta Wutar Lantarki
Yanayin watsawa: bel ɗin zagaye na O-type, bel ɗin Poly-Vee, bel ɗin synchronous, bel ɗin sarka ɗaya, bel ɗin sarka biyu, da sauransu

滚筒线细节
滚筒2

Riba

Sauƙin shigarwa
* Ƙarancin matakin amo (<70 dB)
* Ƙarancin amfani da makamashi
* Ƙarancin kuɗin kulawa
* Tsawon rayuwa na tsawon lokaci
* Tsarin modular da yuwuwar gyara mai sassauƙa


  • Na baya:
  • Na gaba: