NEI BANNER-21

Kayayyaki

Na'urar ɗaukar belin roba ta PVC/PU/PE/PGV

Takaitaccen Bayani:

Bel ɗin jigilar bel ɗin suna kan layin gaba na tsarin jigilar kaya. Suna zuwa da nau'ikan iri-iri, tun daga masu sauƙi zuwa masu nauyi, da kuma nau'ikan kayan saman da murfin da aka yi amfani da su. Tare da irin wannan zaɓi mai yawa, yana da mahimmanci a sami bel ɗin da ya dace - da tsarin jigilar kaya gabaɗaya - don buƙatun kasuwancin ku da buƙatun masana'antu.

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Sigogi

 

Ƙarfin aiki
100-150 kg a kowace ƙafa
Ƙarfin Gudanar da Kayan Aiki
Har zuwa kilogiram 200
Gudu
2-3 m/s
Alamar kasuwanci
MAI TABBATARWA
Nau'in Tuƙi
Mota

 

123~1

Fa'idodi

Kayan zaɓi da yawa don ɓangaren bel: PU, PVC, roba.

Ana yin na'urar ɗaukar bel ɗin ne bisa ga tsarin da aka tsara.
Siffar roba mai daidaitawa tana sa injin ya dace da yanayi da yawa.
Maganin hana acid,
hana lalata da kuma hana rufewa.
Tsawon rayuwa mai aiki tare da ƙarancin kuɗin kulawa.

Aikace-aikace

Idan kana motsa ƙananan sassa ko sassa masu laushi daga wuri ɗaya zuwa wani,na'urar jigilar bel zai yi kyau,Saboda ƙarancin damar canja wurinsu, samfuran ba sa haifar da lahani. Hakanan suna iya motsawa cikin sauri sosai yayin da suke ci gaba da kiyaye daidaiton su.
Na'urorin jigilar bel suma suna da kyau idan kuna da aikace-aikacen da suka fi ƙwarewa saboda suna ba da ƙarin zaɓuɓɓukan keɓancewa. Suna ba ku damar yin abubuwa kamar hasken baya, yin su bel ɗin tsotsa, yin maganadisu, da ƙari mai yawa.
A ƙarshe, na'urorin jigilar bel galibi suna da tsafta fiye da na'urorin jigilar sarka saboda ba sa tara tarkace sosai.
Wannan yana sanya belts zaɓi mai kyau don amfani da abinci, magani, ko magunguna.

皮带输送机-2

Nemo Mai jigilar kaya da ya dace

Don Allah a ba wa injiniyoyinmu bayanai game da kayan aikinku, tsawon jigilar kaya, tsayin jigilar kaya, ƙarfin jigilar kaya da sauran cikakkun bayanai da kuke son mu sani. Injiniyoyinmu za su yi ƙira ɗaya mai kyau ta jigilar bel bisa ga ainihin yanayin amfaninku.

Manufarmu ita ce ƙirƙirar ƙima ga dukkan abokan cinikinmu a faɗin duniya.
Don cimma sakamako mai amfani ta hanyar samar da kayayyaki masu inganci da kuma tsarin kula da abokan ciniki.
Muna neman samar da mafita masu nasara ga buƙatun abokan cinikinmu da ƙalubalensu.
Mu masu gaskiya ne a mu'amalarmu da abokan ciniki,
Muna ci gaba da inganta ayyukanmu da hanyoyinmu, muna samar da mafita don ƙara inganci ga abokin ciniki.

LAYUKAN JUYA GUDA NA CSTRANS, A GARE KU.


  • Na baya:
  • Na gaba: