Ƙafafun roba masu daidaitawa
Takaitaccen Bayani:
Ya dace da tallafin kayan aikin injiniya.
.Chassis mai ramuka biyu masu gyarawa.
.Sukurin shine nau'in kan ƙwallon da ake amfani da shi a duniya baki ɗaya, wanda za'a iya karkatar da shi a wani kusurwa don kiyaye kayan aikin a layi ɗaya a ƙasa mara daidaito.
Tushe: Polyamide mai ƙarfafawa tare da kushin roba;
Spindle da Goro: An yi wa ƙarfen Carbon Nickle Plated, ko kuma Bakin Karfe;
Tare da kushin roba yana aiki azaman hana zamewa da hana girgiza.
Cikakken Bayani game da Samfurin
Alamun Samfura
| Lambar Lamba | Dia.M | Tsawon L | Tushe Dia. D | |
| CSTRANS 202 | M8-M36 | 75-250mm | 60 80 100 | |
| CSTRANS 203 | M8-M24 | 75-250mm | 50 60 80 100 | Ƙaramin goro mai siffar murabba'i yana aiki a matsayin iyaka |
| Kayan aiki: | Tushe: Polyamide Mai Ƙarfafawa tare da Kushin Roba; Spindle da Goro: An yi amfani da Nickle na Carbon Karfe, ko Bakin Karfe; Tare da kushin roba yana aiki azaman hana zamewa da hana girgiza. |
| Matsakaicin Load: 600kg-1500kg |
Na baya: Ƙafafun Bakin Karfe Na gaba: Kofin ƙafar ƙafa mai kauri na nailan carbon